EX-SFP-10GE-SR

Juniper EX-SFP-10GE-SR 10GBASE-SR SFP+, for multimode fiber, 850nm, 100-550m, LC duplex ✅ Sẵn hàng ✅ Giá tốt phân phối bởi JUNIPER NET ®
EX-SFP-10GE-SR chính hãng

Sản phẩm chính hãng Juniper ®
Để có giá tốt vui lòng push email yêu cầu
  • Thông số sản phẩm EX-SFP-10GE-SR
  • Part Number: EX-SFP-10GE-SR
  • Dòng sản phẩm: Module SFP Juniper
  • Hãng sản xuất: Juniper
  • Dòng: Module SFP
  • P/N: EX-SFP-10GE-SR
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giao hàng EX-SFP-10GE-SR tận nơi

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Sản phẩm chính hãng

Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

Giá bán cạnh tranh nhất

Dịch vụ chuyên nghiệp

Giao hàng toàn Quốc

Hỗ trợ kỹ thuật 24/7

HỖ TRỢ BÁO GIÁ 24/7 - LIÊN HỆ VỚI JUNIPERNET.NET ĐỂ CÓ BÁO GIÁ TỐT NHẤT (HOTLINE / SMS / ZALO/ EMAIL)

Juniper EX-SFP-10GE-SR 10GBASE-SR SFP+, for multimode fiber, 850nm, 100-550m, LC duplex

Juniper EX-SFP-10GE-SR loại Module quang SFP chuyên dụng cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). Module EX-SFP-10GE-SR sử dụng đồng bộ với cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là các thiết bị chuẩn cáp  quang Singlemode đảm bảo hiệu suất công việc cao và tính ổn định.

Module quang Juniper EX-SFP-10GE-SR dùng để Uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP EX-SFP-10GE-SR có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP EX-SFP-10GE-SR 325 IP Camera Full HD (1080P).

Hãy cùng chúng tôi tìm hiểu chi tiết hơn các thông tin về sản phẩm này trong phần nội dung bên dưới đây.

Đặc trưng nổi bật của Module Juniper EX-SFP-10GE-SR

• Loại chân SFP + cắm nóng

• Hỗ trợ tốc độ bit 9,95 đến 10,5Gb / giây

• Tản điện <1W

• Tuân thủ RoHS-6 (không chì)

• Nhận hạn chế giao diện điện

• Đầu nối LC kép • Các chức năng chẩn đoán kỹ thuật số tích hợp

• Phạm vi nhiệt độ công nghiệp: -40 ° C đến 85 ° C

• Nguồn 3,3V

• Chiều dài liên kết tối đa 10km

• Laser DFB 1310nm không được làm mát.

SFP Module EX-SFP-10GE-SR Juniper chính hãng

Hãng: Juniper

Mã sản phẩm: EX-SFP-10GE-SR

Yếu tố hình thức: SFP +

Bước sóng TX: 850nm

Đạt: 550m

Loại cáp: SMF

Tỷ lệ hạng mục: 10GBase

Loại giao diện: LR

DDM: Vâng

Kiểu kết nối: Dual-LC

Ngân sách năng lượng: 6,00 dB

TX tối thiểu / tối đa: -8,00 đến 0,50

Công suất tối thiểu / tối đa của RX: -14,00 đến -3,3

Các tính năng của JUNIPER EX-SFP-10GE-LR

• Tốc độ dữ liệu hoạt động lên tới 10,3Gbps

• Máy phát DFB-LD 1310nm

• Đơn 3. Cung cấp điện 3V và Giao diện logic TTL

• cắm nóng

• Tuân thủ MSA SFP +

• Tuân thủ theo chuẩn IEEE 802.3ae 10GBASE-LR

• Tuân thủ theo chuẩn IEEE 802.3ae 10GBASE-LW

• Tuân thủ SFF-8472

• Tuân thủ RoHS 6

• Nhiệt độ vỏ máy hoạt động:

o Tiêu chuẩn 0 đến 70 C

o Công nghiệp -40 đến +85 C

• 10GBASE-LR ở tốc độ 10.3125Gbps

• 10GBASE-LW ở tốc độ 9,953Gbps

Vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất các thông tin liên quan đến sản phẩm, cũng như được báo giá tốt hơn.

Bài viết hưu ích về module quang SFP Juniper bạn có thể tìm hiểu thêm

 

Bộ từ khóa được khách hàng tìm kiếm nhiều: 

ex sfp 10ge sr, juniper ex sfp 10ge sr, Juniper ex-sfp-10ge-sr datasheet, ex sfp 10ge sr datasheet, ex-sfp-10ge-sr giá, ex-sfp-10ge-sr juniper, ex-sfp-10ge-sr specifications, module EX-SFP-10GE-SR

Những câu hỏi thường gặp về EX-SFP-10GE-SR

✓ Trả lời: JuniperNet nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. JuniperNet luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng chính hãng Juniper. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Juniper được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. JuniperNet luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
JuniperNet nhà phân phối thiết bị mạng Juniper uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. JuniperNet luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ hãng Juniper. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...

BÀI VIẾT LIÊN QUAN EX-SFP-10GE-SR

download catalogue Juniper