Juniper EX4300-48T 48-port 10/100/1000BaseT【 chính hãng ®】✅Cam kết giá tốt ✅Uy tín số số 1️⃣ phân phối bởi UNI SYSTEM ®
Juniper EX4300-48T

Sản phẩm chính hãng Juniper ®
  • Thông số sản phẩm
  • Số cổng SFP: 4 ports
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Số cổng: 48 ports
  • Part Number: EX4300-48T
  • Dòng sản phẩm: Juniper EX4300
  • Nhà phân phối: Unisystem
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua sản phẩm Juniper EX4300-48T tại Unisystem ?
UNISYSTEM nhà phân phối chính hãng sản phẩm Networking tại Việt Nam. Sản phẩm Juniper EX4300-48T được Unisystem phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Juniper EX4300-48T chính hãng...

Juniper EX4300-48T, 48 Ports 1GBaseT + 350WAC PS

Juniper EX4300-48T bộ chuyển mạch Switch thương hiệu Juniper sở hữu những ưu điểm vượt trội với giao diện đơn giản, thuận tiện cho việc quản lý thiết bị giúp tiết kiệm thời gian và nhân lực.
Không chỉ thế bộ chuyển mạch này còn được kế thừa bộ tính năng thế hệ mới của dòng Switch Juniper EX4300 sử dụng các công nghệ tiên tiến như đám mây và kiến trúc bảo mật liền mạch giúp doanh nghiệp hoạt động và bảo mật thông tin một cách tốt nhất. EX4300-48T có những đặc điểm nổi bật gì? Hãy cùng chúng tôi tìm hiểu trong phần nội dung dưới đây.

Juniper EX4300-48T giải pháp quản lý mạng hoàn hảo

Juniper EX4300-48T được thiết kế với giao diện 48 Ports 1GBaseT + 350WAC PS. Sự hợp lý trong các chi tiết, chức năng và kích thước 17.41 x 1.72 x 16.43 in. (44.21 x 4.32 x 41.73 cm) (W x H x D) Switch EX4300-48T thuận tiện và linh hoạt trong việc lắp đặt triển khai cũng như dễ dàng quản lý.

Bộ chuyển mạch Ethernet Switch EX4300-48T này còn thể hiện sự vượt trội về tính năng trong quá trình hoạt động khi sử dụng công nghệ khung gầm ảo thế hệ mới và hệ điều hành Junos đồng bộ cho phép kết nối với nhiều bộ chuyển mạch khác trong hệ thống một cách logic qua các đường truyền tốc độ 1GbE hoặc 1GbE/10GbE, thậm chí có thể là 40GbE.

Switch Ethernet EX4300 hãng Juniper

Hình ảnh: Switch Ethernet EX4300 hãng Juniper

Khai thác và sử dụng các giải pháp làm việc công nghệ đám mây kết hợp với các giải pháp bảo mật an ninh mạng theo kiến trúc bảo mật liền mạch trên Switch EX4300-48T với thế hệ tường lửa thế hệ mới giúp phòng chống các mối đe dọa, quản lý và hiển thị phân tích một cách rõ ràng hỗ trợ và bảo vệ sự an toàn cho các luồng thông tin.

Thông số cơ bản Switch Juniper EX4300-48T

Đặc điểm chính Mô tả chi tiết các đặc điểm
Nhà phân phối Unisystem
Mã sản phẩm EX4300-48T
Giao diện cổng 48 Ports 1GBaseT + 350WAC PS
Kết nối khung gầm ảo 320 Gbps để kết hợp tối đa 10 đơn vị thành một thiết bị logic duy nhất
Tùy chọn Mô-đun Uplink Mô-đun 10GbE / 1GbE 4 cổng với quang học SFP + / SFP có thể cắm
Tùy chọn nguồn điện • Nguồn điện tự động hóa 100-120 V / 200-240 V; 715 W AFO cung cấp năng lượng dự phòng nội bộ có thể thay thế nóng
• Nhập tối đa: 50 amps
• Số lượng PSU tối thiểu cần thiết cho khung gầm được tải đầy đủ: 1 cho mỗi công tắc.
Kích thước (W x H x D) • 17,41 x 1,72 x 16,43 in. (44,21 x 4,32 x 41,73 cm)
• Chiều rộng cài đặt máy tính để bàn được ghi chú ở trên, chiều rộng giá đỡ: 17,5 in, (44,5 cm)
• Chiều cao: 1 U
Trọng lượng hệ thống • Nguồn điện xoay chiều 350 W: 2,4 lb (1,1 kg)
• Mô đun đường lên SFP +: 0,44 lb (0,2 kg)
• Mô-đun quạt: 0,33 lb (0,15 kg)
Phạm vi môi trường • Nhiệt độ hoạt động: 32 ° đến 113 ° F (0 ° đến 45 ° C)
• Nhiệt độ lưu trữ: -40 ° đến 158 ° F (-40 ° đến 70 ° C)
• Độ cao hoạt động: lên tới 10.000 ft (3.049 m)
• Độ cao không hoạt động: lên tới 16.000 ft (4.877 m)
• Độ ẩm tương đối hoạt động: 10% đến 85% (không điều hòa)
• Độ ẩm tương đối không hoạt động: 0% đến 95% (không điều hòa)
Hệ thống làm mát • Quạt có thể thay thế tại hiện trường 2
• Luồng khí: PSU-7,5 feet khối mỗi phút (CFM); fan-22 CFM
• Tổng lưu lượng khí tối đa với hai nguồn cung cấp: 59 CFM

Thông tin phần cứng Switch Juniper EX4300-48T

Đặc điểm phần cứng Mô tả phần cứng
DRAM 2GB với ECC
Flash 2 GB
CPU CPU lõi kép 1,5 GHz CPU
Mật độ cổng GbE trên mỗi hệ thống 32 (48 cổng máy chủ + bốn cổng 40GbE + mô-đun đường lên 1 / 10GbE bốn cổng tùy chọn).
Lớp vật lý • Phản xạ miền thời gian (TDR) để phát hiện đứt cáp và quần short
• Hỗ trợ giao diện phụ thuộc trung bình tự động / giao diện phụ thuộc trung bình (MDI / MDIX)
• Giảm tốc độ cổng / cài đặt tốc độ tối đa được quảng cáo trên các cổng 10/100 / 1000BASE-T
• Giám sát quang kỹ thuật số cho các cổng quang
Lớp vật lý
• Phản xạ miền thời gian (TDR) để phát hiện đứt cáp và quần short: chỉ 24P / 24T và 48P / 48T
• Hỗ trợ MDI / MDIX tự động: chỉ 24P / 24T và 48P / 48T (tất cả các cổng)
• Giảm tốc độ cổng / cài đặt tốc độ tối đa được quảng cáo trên các cổng 10/100 / 1000BASE-T: chỉ 24P / 24T và 48P / 48T, trên tất cả các cổng
• Giám sát quang kỹ thuật số cho các cổng quang
Dung lượng chuyển mạch gói (Tối đa với gói 64 byte) 448 Gbps

Thông tin phần mềm Switch Juniper EX4300-48T

Đặc điểm phần mềm Mô tả chi tiết
Thông lượng lớp 2 / lớp 3 (Mpps) (Tối đa với 64 gói byte) 333 Mpps (tốc độ dây)
Bảo mật • Giới hạn MAC (trên mỗi cổng và mỗi Vlan)
• Địa chỉ MAC được phép cấu hình trên mỗi cổng
• Kiểm tra ARP động (DAI)
• Bảo vệ nguồn IP
• ARP proxy cục bộ
• Hỗ trợ ARP tĩnh
• DHCP rình mò
• Cổng thông tin
• Cấu hình địa chỉ MAC liên tục
• Bảo vệ từ chối dịch vụ phân tán (DDoS) (bảo vệ chống ngập đường dẫn điều khiển CPU)
Tính năng của Lớp 2 • Địa chỉ MAC tối đa trên mỗi hệ thống: 64.000
• Khung Jumbo: 9216 Byte
• Số lượng Vlan được hỗ trợ: 4093
• Phạm vi ID Vlan có thể có: 1 đến 4094
• Các trường hợp Cây Spanning ảo (VST): 510
• Vlan dựa trên cổng
• Vlan thoại
• Dự phòng cổng vật lý: Nhóm thân dự phòng (RTG)
• Tương thích với Per-Vlan Spanning Tree Plus (PVST +)
• Giao diện Vlan được định tuyến (RVI)
• Phát hiện lỗi đường lên (UFD)
• ITU-T G.8032: Chuyển mạch bảo vệ vòng Ethernet
• IEEE 802.1AB: Giao thức khám phá lớp liên kết (LLDP)
• LLDP-MED tích hợp VoIP
• Hỗ trợ Vlan mặc định và nhiều phạm vi Vlan
• Vô hiệu hóa học tập MAC
• Học MAC bền bỉ (MAC dính)
• Thông báo MAC
• Vlan tư nhân (PVlan)
• Thông báo tắc nghẽn rõ ràng (ECN)
• Đường hầm giao thức lớp 2 (L2PT)
• IEEE 802.1ak: Giao thức đăng ký nhiều Vlan (MVRP)
• IEEE 802.1p: Ưu tiên CoS
• IEEE 802.1Q: gắn thẻ Vlan
• IEEE 802.1X: Kiểm soát truy cập cổng
• IEEE 802.1ak: Giao thức đăng ký nhiều
• IEEE 802.3: 10BASE-T
• IEEE 802.3u: 100BASE-T
• IEEE 802.3ab: 1000BASE-T
• IEEE 802.3z: 1000BASE-X
• IEEE 802.3ae: Ethernet 10 Gigabit
• IEEE 802.3ba: Ethernet 40 Gigabit
• IEEE 802.3af: Cấp nguồn qua Ethernet
• IEEE 802.3at: Cấp nguồn qua Ethernet Plus
• IEEE 802.3x: Tạm dừng khung / Điều khiển luồng
• IEEE 802.3ah: Ethernet ở dặm đầu tiên
Giao thức • IEEE 802.1D: Giao thức cây kéo dài
• Các chuẩn IEEE 802.1: Nhiều phiên bản của Giao thức Cây Spanning (MSTP)
• Số lượng MST được hỗ trợ: 64
• Số lượng phiên bản Vlan Spanning Tree Protocol (VSTP) được hỗ trợ: 510
• IEEE 802.1w: Cấu hình lại nhanh chóng giao thức Spanning Tree
Liên kết tập hợp • IEEE 802.3ad: Giao thức kiểm soát tập hợp liên kết
• Hỗ trợ 802.3ad (LACP):
- Số lượng LAG được hỗ trợ: 128
- Số lượng cổng tối đa trên mỗi LAG: 16
• Lưu lượng thuật toán chia sẻ tải LAG bắc cầu hoặc định tuyến (unicast hoặc multicast):
- IP: S / D IP
- TCP / UDP: Cổng S / D, Cổng S / D
- Không IP: S / D MAC
• Hỗ trợ cổng được gắn thẻ trong LAG
Các tính năng của Lớp 3: IPv4 • Số lượng mục ARP tối đa: 64.000
• Số lượng đường truyền unicast tối đa trong phần cứng: 16.000 tiền tố; 32.000 tuyến chủ
• Số lượng tuyến đa tuyến IPv4 tối đa trong phần cứng: 8000 nhóm phát đa hướng; 16.000 tuyến phát đa hướng
• Giao thức định tuyến: RIPv1 / v2, OSPF, BGP, IS-IS
• Định tuyến tĩnh
• Chính sách định tuyến
• Phát hiện chuyển tiếp hai chiều (BFD)
• Dự phòng L3: Giao thức dự phòng bộ định tuyến ảo (VRRP)
Các tính năng của Lớp 3: IPv6 • Số lượng mục nhập Khám phá Hàng xóm (ND) tối đa: 32.000
• Số lượng tuyến unicast IPv6 tối đa trong phần cứng: 4000 tiền tố; 15.000 tuyến chủ
• Số lượng tuyến phát đa hướng IPv6 tối đa trong phần cứng: 8000 nhóm phát đa hướng; 16.000 tuyến phát đa hướng
• Giao thức định tuyến: RIPng, OSPFv3, IPv6, ISIS
• Định tuyến tĩnh
Danh sách kiểm soát truy cập (ACL) (Bộ lọc tường lửa hệ điều hành Junos)
• ACL dựa trên cổng (PACL): Nhập và thoát
• ACL dựa trên Vlan (VACL): Nhập và xuất
• ACL dựa trên bộ định tuyến (RACL): Nhập và xuất
• Các mục ACL (ACE) trong phần cứng trên mỗi hệ thống:
- Nhập vào ACL (PACL) dựa trên cổng: 3072
- Nhập vào ACL (VACL) dựa trên Vlan: 3500
- Nhập vào ACL dựa trên bộ định tuyến (RACL): 7000
- Gress được chia sẻ trên PACL và VACL: 512
- Đi qua RACL: 1024
- Bộ đếm ACL cho các gói bị từ chối
• Bộ đếm ACL cho các gói được phép
• Khả năng thêm / xóa / thay đổi các mục ACL ở giữa danh sách (chỉnh sửa ACL)
• L2-L4 ACL
Bảo mật truy cập • Dựa trên cổng 802.1X
• Nhiều chất thay thế 802.1X
• 802.1X với gán Vlan
• 802.1X với quyền truy cập bỏ qua xác thực (dựa trên địa chỉ MAC của máy chủ)
• 802.1X hỗ trợ VoIP Vlan
• ACL động 802.1X dựa trên RADIUS att

Các loại Module tương thích với Switch EX4300-48T

Mã Module Mô tả chi tiết module
EX-SFP-10GE-ER SFP+ 10GBASE-ER 10-Gigabit Ethernet Optics, 1550 nm for 40 km transmission on SMF
EX-SFP-10GE-ZR SFP+ 10GBASE-ZR; LC connector; 1550 nm; 80 km reach on single-mode fiber
EX-SFP-10GE-LR SFP+ 10GBASE-LR 10-Gigabit Ethernet Optics, 1310 nm for 10 km transmission on single-mode fiber-optic (SMF)
EX-SFP-10GE-LRM SFP+ 10-Gigabit Ethernet LRM Optics, 1310 nm for 220m transmission on multimode fiberoptic (MMF)
EX-SFP-10GE-SR SFP+ 10GBASE-SR 10-Gigabit Ethernet Optics, 850 nm for up to 300m transmission on MMF

Đơn vị phân phối Switch Juniper EX4300-48T chính hãng

Unisystem đơn vị danh tiếng chuyên nhập khẩu trực tiếp và phân phối các thiết bị Switch Juniper, các dòng sản phẩm thiết bị Juniper chính hãng có đầy đủ giấy tờ hợp pháp xác minh nguồn gốc và chất lượng, có thời gian bảo hành tới 12 tháng.

Không chỉ được sở hữu những sản phẩm chính hãng, chất lượng và giá thành tốt khi lựa chọn Unisystem bạn còn được tư vấn miễn phí các giải pháp, hỗ trợ kỹ thuật bao gồm cấu hình thiết bị, triển khai hệ thống mạng.

Với sự uy tín, tính chuyên nghiệp trong quy trình xử lý công việc chúng tôi đã và hiện đang là đối tác với rất nhiều các doanh nghiệp trong cả nước. Hãy liên hệ hoặc đến trực tiếp văn phòng của chúng tôi để được tư vấn hỗ trợ tốt nhất.


Juniper Net - Nơi mua Juniper EX4300-48T chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán sản phẩm Juniper EX4300-48T chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699 886 - Hotline: 033 616 3333

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699 886 - Hotline: 0902 734998


Sản phẩm khác có thể bạn quan tâm

BÀI VIẾT LIÊN QUAN


Nhà phân phối Uni System chính hãng

Juniper EX4300-48T và các câu hỏi thường gặp

✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Giao hàng Juniper EX4300-48T tận nơi

✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Juniper EX4300-48T chính hãng

Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...