Juniper EX3300-24T-DC

Juniper EX3300-24T-DC ✅24-port 10/100/1000BASE-T with 4 SFP+ Uplink ✅Chính hãng ✅Bảo hành 12 tháng ✅Giao hàng tận nơi ✅Liên hệ 0902 734998 phân phối bởi UNI SYSTEM ®
  • Juniper EX3300-24T-DC
  • Juniper EX3300-24T-DC
Juniper EX3300-24T-DC
Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Juniper EX3300-24T-DC
  • Part Number: EX3300-24T-DC
  • Số cổng: 24 port
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Dòng sản phẩm: Juniper EX3300
  • Số cổng SFP: 4 port
Dòng sản phẩm: Juniper EX3300
Trạng thái: Còn hàng Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi
Giá trên để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
- +
Hướng dẫn mua
Báo giá, mua bán sản phẩm Juniper EX3300-24T-DC
Tại sao bạn nên mua sản phẩm Juniper EX3300-24T-DC tại Unisystem ?
UNISYSTEM nhà phân phối chính hãng sản phẩm Networking tại Việt Nam. Tất cả các sản phẩm được Unisystem phân phối đều là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng (CO,CQ). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Juniper EX3300-24T-DC chính hãng...
Báo giá Juniper EX3300-24T-DC - Mobile: 033 616 3333 - 0902 734998 - Email: info@unisystem.vn

Juniper EX3300-24T-DC 24-port 10/100/1000BASE-T with 4 SFP+ Uplink

Thiết bị chuyển mạch Ethernet Switch EX3300-24T-DC Juniper với công nghệ khung gầm ảo cung cấp cho doanh nghiệp sự linh hoạt và dễ dàng quản lý mà trước đây chỉ có sẵn với các bộ chuyển mạch truy cập cao cấp hơn nổi bật với các tính năng như:

- Switch EX3300-24T-DC được thiết kế giao diện 24 cổng có Power over Ethernet (PoE) dễ dàng thi công triển khai lắp đặt và sử dụng.

- Các tùy chọn làm mát được tối ưu hóa cho trung tâm dữ liệu, cung cấp cả luồng khí từ trước ra sau và sau ra trước và làm cho EX3300-24T-DC phù hợp với việc triển khai truy cập trung tâm dữ liệu GbE

- 4 cổng kết nối thu phát có thể cắm yếu tố dạng nhỏ (GbE / 10GbE) ở chế độ kép (SFP / SFP +)

- Các cổng Uplink của bộ chuyển này cũng giông với các sản phẩm khác dòng Switch Juniper EX3300 có thể được cấu hình là giao diện khung gầm ảo và được kết nối qua giao diện quang học GbE / 10GbE tiêu chuẩn .

- Chức năng toàn diện của Lớp 2 với RIP và định tuyến tĩnh

- Lớp 3 (OSPF v2, IGMP v1 / v2 / v3, PIM, VRRP, Q-in-Q) được hỗ trợ thông qua giấy phép tính năng nâng cao.

Switch Juniper EX3300-24T-DC

Hình ảnh: Switch Juniper EX3300-24T-DC

Ethernet Switch Juniper EX3300-24T-DC những thông số nổi bật

Các thông số chính Mô tả chi tiết các thông số
Hãng Juniper
Mã sản phẩm EX3300-24T-DC Ethernet Switch EX3300
Cổng Uplink 4 cổng có thể được cấu hình riêng lẻ dưới dạng cổng GbE (SFP) hoặc 10GbE (SFP +).
Kích thước (W x H x D) 17,4 x 1,7 x 12 in (43,7 x 4,4 x 31 cm)
Trọng lượng 9,8 lb (4,5 kg)
Mô hình động cơ chuyển đổi Lưu trữ và chuyển tiếp
DRAM 1 GB với ECC
Flash 1 GB
CPU 1 GHz
Mật độ cổng GbE trên mỗi hệ thống 28 (24 máy chủcổng + 4 cổng đường lên 10GbE / GbE)
Khả năng khung gầm ảo • Số lượng thành viên tối đa: 10
• Số lượng cổng khung gầm ảo: 4
• Dung lượng kết nối khung gầm ảo tối đa: 80 Gbps
Lớp vật lý • Phản xạ miền thời gian (TDR) để phát hiện cáp nghỉ và quần short
• Giao diện phụ thuộc trung bình tự động / phụ thuộc trung bình hỗ trợ giao diện chéo (MDI / MDIX)
• Giảm tốc độ cổng / cài đặt tốc độ tối đa được quảng cáo trên các cổng 10/100 / 1000BASE-T
• Giám sát quang kỹ thuật số cho các cổng quang
Các tính năng của lớp 3: IPv4 • Số lượng giao thức phân giải địa chỉ (ARP) tối đa mục: 4.000
• Số lượng đường truyền unicast tối đa trong phần cứng: 8.000
• Dự phòng lớp 3: VRRP
• Phát sóng theo hướng IP - chuyển tiếp lưu lượng
• Bộ định tuyến ảo (VRF-Lite) hỗ trợ RIP, OSPF, BGP
• Chính sách định tuyến
• Chuyển tiếp dựa trên bộ lọc (FBF)
• Chuyển tiếp đường dẫn ngược Unicast (uRPF)
• Đa nhân BGP (MBGP)
Các tính năng của lớp 3: Chức năng quản lý IPv6 • Phát hiện hàng xóm, ghi nhật ký hệ thống, Telnet, SSH, Junos Web, SNMP, Giao thức thời gian mạng (NTP), Tên miền
• Định tuyến tĩnh
• IPv6 ACL (PACL, VACL, RACL)
• IPv6 CoS (phân loại BA, MF và viết lại, lập lịch dựa trên TC)
• MLDv1 / v2 rình mò
• ping ping, theo dõi
• Cấu hình tự động không trạng thái IPv6
• Chuyển tiếp IPv6 lớp 3 trong phần cứng
Chất lượng dịch vụ (QoS) • QoS lớp 2
• QoS lớp 3
• Nhập chính sách: 1 tỷ lệ 2 màu
• Hàng đợi phần cứng trên mỗi cổng: 8
• Phương pháp lập lịch (đi ra): Ưu tiên nghiêm ngặt (SP), SDWRR
• Độ tin cậy ưu tiên 802.1p, điểm mã DiffServ (DSCP / IP) và đánh dấu
• Tiêu chí phân loại L2-L4, bao gồm Giao diện, MAC địa chỉ, Ethertype, 802.1p, Vlan, địa chỉ IP, DSCP / IP quyền ưu tiên và số cổng TCP / UDP.

Module tương thích với Switch Ethernet Juniper EX3300-24T-DC

- X-SFP-10GE-DAC-1M SFP+ 10-Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable), 1 m

- EX-SFP-10GE-DAC-3M SFP+ 10-Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable), 3 m

- EX-SFP-10GE-DAC-5M SFP+ 10-Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable), 5 m

- EX-SFP-10GE-DAC-7M SFP+ 10-Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable), 7 m

- EX-SFP-10GE-ER SFP+ 10GBASE-ER 10-Gigabit Ethernet Optics, 1,550 nm for 40 km transmission on SMF

- EX-SFP-10GE-LR SFP+ 10GBASE-LR 10-Gigabit Ethernet Optics, 1,310 nm for 10 km transmission on single-mode fiber-optic (SMF).

Ethernet Juniper EX3300-24T-DC chính hãng, giá tốt

Unisystem có lẽ bạn sẽ không thể tìm kiếm một đơn vị nào uy tín hơn. Chúng tôi hoạt động lâu năm trong lĩnh vực cung cấp thiết bị mạng viễn thông mà cụ thể chúng tôi nhập khẩu và phân phối thiết bị mạng Juniper, các loại Switch Juniper chính hãng với đầy đủ giấy tờ CO,CQ.

Sự uy tín và chuyên nghiệp được đông đảo quý khách hàng trên khắp cả nước đón nhận với những bản hợp đồng, công trình dự án lớn nhỏ khác nhau trong và ngoài nước. Khi sử dụng sản phẩm của Unisystem bạn sẽ không phải lo đến vấn đề chất lượng cũng như nguồn gốc hàng hóa. Bên cạnh đó chúng tôi còn hỗ trợ tư vấn giải pháp miễn phí, hỗ trợ kỹ thuật với việc cấu hình và triển khai hệ thống. Tất nhiên, chính sách hỗ trợ đó bao gồm khắc phục sự cố trong quá trình triển khai. Các sản phẩm được bảo hành 12 tháng nên bạn hoàn toàn có thể yên tâm sử dụng.

Hãy liên hệ với chúng tôi ngay hôm nay để đặt hàng với giá thành tốt nhất. Rất hân hạnh được đón tiếp.


Uni System - Địa chỉ mua Juniper EX3300-24T-DC chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán Juniper EX3300-24T-DC chính hãng tại Hà Nội và Sài Gòn

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699 886 - Hotline: 033 616 3333

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699 886 - Hotline: 0902 734998

Sản phẩm khác có thể bạn quan tâm

Khách hàng thường hỏi đáp về Juniper EX3300-24T-DC

✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Juniper. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Juniper được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

Nhà phân phối Uni System chính hãng

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Giao hàng Juniper EX3300-24T-DC tận nơi

✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Juniper EX3300-24T-DC chính hãng

download catalogue data sheet Juniper EX3300-24T-DC

Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
Gọi Ngay