Báo giá JuniperNet



Báo giá Juniper Net - Nhà phân phối Juniper chính hãng tại Việt Nam

Sản phầm, mô tả sản phẩm Juniper Giá bán lẻ
EX2200-24T-4G Juniper EX 2200, 24-port 10/100/1000BaseT with 4 SFP uplink ports Ethernet Switch (optics not included) 18,000,000
EX2200-48T-4G Juniper EX 2200, 48-port 10/100/1000BaseT with 4 SFP uplink ports Ethernet Switch (optics not included) 34,000,000
EX2200-24P-4G Juniper EX 2200, 24-port 10/100/1000BaseT (24-ports PoE+) with 4 SFP uplink ports Ethernet Switch (optics not included) 28,900,000
EX2200-48P-4G Juniper EX 2200, 48-port 10/100/1000BaseT (48-ports PoE+) with 4 SFP uplink ports Ethernet Switch (optics not included) 49,250,000
EX2200-C-12P-2G Juniper EX2200-C compact, fanless switch with 12-port 10/100/1000BaseT (12-ports PoE+) and 2 Dual-Purpose (10/100/1000BaseT or SFP) uplink ports 18,450,000
EX2200-C-12T-2G Juniper EX2200-C compact, fanless switch with 12-port 10/100/1000BaseT and 2 Dual-Purpose 17,000,000
EX2300-24T Juniper EX 2300 24-port 10/100/1000BaseT Ethernet Switch with 4 SFP/SFP+ uplink ports (optics sold separately) 19,540,000
EX2300-48T Juniper EX 2300 48-port 10/100/1000BaseT Ethernet Switch with 4 SFP/SFP+ uplink ports (optics sold separately) 40,000,000
EX2300-24P Juniper EX 2300 24-port 10/100/1000BaseT PoE+ Ethernet Switch with 4 SFP/SFP+ uplink ports (optics sold separately) 28,060,000
EX2300-48P Juniper EX 2300 48-port 10/100/1000BaseT PoE+ Ethernet Switch with 4 SFP/SFP+ uplink ports (optics sold separately) 50,110,000
EX3300-24T Juniper EX3300 24-port 10/100/1000BASE-T with 4 SFP+ uplink ports Ethernet Switch (optics not included) 35,130,000
EX3300-48T Juniper EX3300 48-port 10/100/1000BASE-T with 4 SFP+ uplink ports Ethernet Switch (optics not included) 65,400,000
EX3300-24P Juniper EX3300 24-port 10/100/1000BASE-T (24 PoE+ ports) with 4 SFP+ uplink ports Ethernet Switch (optics not included) 40,000,000
EX3300-48P Juniper EX3300 48-port 10/100/1000BASE-T (48 PoE+ ports) with 4 SFP+ uplink ports Ethernet Switch (optics not included) 76,330,000
EX3400-24T Juniper EX3400 24-port 10/100/1000BASE-T, 4 x 1/10GbE SFP/SFP+, 2 x 40GbE QSFP+, redundant fans, front-to-back airflow, 1 ACPSU JPSU-150-AC-AFO included (optics sold separately) 39,550,000
EX3400-48T Juniper EX3400 48-port 10/100/1000BASE-T, 4 x 1/10GbE SFP/SFP+, 2 x 40GbE QSFP+, redundant fans, front-to-back airflow, 1 ACPSU JPSU-150-AC-AFO included (optics sold separately) 65,400,000
EX4300-24T Juniper EX4300, 24-port 10/100/1000BaseT (includes 1 PSU JPSU-350-AC-AFO; 40GE QSFP+ to be ordered separately for virtual chassis connections; optics sold separately) 59,000,000
EX4300-48T Juniper EX4300, 48-port 10/100/1000BaseT (includes 1 PSU JPSU-350-AC-AFO; 40GE QSFP+ to be ordered separately for virtual chassis connections; optics sold separately) 86,400,000
SRX300-SYS-JB Juniper SRX300 Services Gateway includes hardware (8GE, 4G RAM, 8G Flash, power adapter and cable) and Junos Sofware Base (Firewall, NAT, IPSec, Routing, MPLS,Switching ). RMK not included 18,000,000
SRX300-SYS-JE Juniper SRX300 Services Gateway includes hardware (8GE, 4G RAM, 8G Flash, power adapter and cable) and Junos Secure Edge (Firewall, NAT, IPSec, Routing, MPLS,Switching and Application Security Services ). RMK not included 23,000,000
SRX320-SYS-JB Juniper SRX320 Services Gateway with 4G RAM, 8G eUSB, 8x1GE (w 2x SFP) on-board ports, 2x MPIM slots and external power supply adapter and Junios Secure Branch Software with Firewall, NAT, IPSec, Routing and Switching Services 26,000,000
SRX320-SYS-JE Juniper SRX320 Services Gateway with 4G RAM, 8G eUSB, 8x1GE (w 2x SFP) on-board ports, 2x MPIM slots and external power supply adapter and Junios Secure Branch Software with Firewall, NAT, IPSec, Routing and Switching Services and Application Security Services 32,000,000
SRX340-SYS-JB Juniper SRX340 Services Gateway includes hardware (16GE, 4x MPIM slots, 4G RAM, 8G Flash, power supply, cable and RMK) and Junos Software Base (Firewall, NAT, IPSec, Routing, MPLS and Switching). 48,000,000
SRX340-SYS-JE Juniper SRX340 Services Gateway includes hardware (16GE, 4x MPIM slots, 4G RAM, 8G Flash, power supply, cable and RMK) and Junos Secure Edge (Firewall, NAT, IPSec, Routing, MPLS and Switching,Application Security Services ). 51,000,000
SRX345-SYS-JB Juniper SRX345 16-Port Security Services Gateway Appliance and SRX345-JSB license ,SRX345 Juniper Secure Branch Software with Firewall, NAT, IPSec, Routing and Switching Services 61,000,000
SRX345-SYS-JE Juniper SRX345 16-Port Security Services Gateway Appliance and Junos Secure Edge Software with Firewall, NAT, IPSec, Routing and Switching , Application Security Services 75,000,000
EX-SFP-1GE-SX Juniper SFP 1000Base-SX Gigabit Ethernet Optics, 850nm for upto 550m transmission on MMF 4,390,000
EX-SFP-1GE-LX Juniper SFP 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 10km transmission on SMF 8,950,000
EX-SFP-1GE-T Juniper SFP 1000BASE-T copper; RJ-45 connector; 100m reach on UTP 4,200,000
EX-SFP-10GE-SR Juniper SFP+ 10GBase-SR 10 Gigabit Ethernet Optics, 850nm for up to 300m transmission on MMF 6,880,000
EX-SFP-10GE-LR Juniper SFP+ 10GBase-LR 10 Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 10km transmission on SMF 11,440,000
SRX300-CS-BUN-1 Juniper 1 Year Subscription for Application Security, IPS, AV, URL filtering and Anti-Spam for SRX300 12,550,000
SRX320-CS-BUN-1 Juniper 1 Year Subscription for Application Security, IPS, AV, URL filtering and Anti-Spam for SRX320 18,340,000
SRX340-CS-BUN-1 Juniper 1 Year Subscription for Application Security, IPS, AV, URL filtering and Anti-Spam for SRX340 21,000,000
SRX345-CS-BUN-1 Juniper 1 Year Subscription for Application Security, IPS, AV, URL filtering and Anti-Spam for SRX345 30,000,000

Những câu hỏi thường gặp

✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Juniper được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. JuniperNet luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
✓ Trả lời: JuniperNet nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. JuniperNet luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng chính hãng Juniper. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
Nhà phân phối JuniperNet chính hãng

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Giao hàng Juniper tận nơi

✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Juniper EX4600-40F-AFI chính hãng

JuniperNet nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. JuniperNet luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng Juniper. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
download catalogue Cisco, Juniper, Cablexa